XEM TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ WORLD CUP 28

*
2 - 1 Anorthosis VĐQG Séc, bây giờ - 10/03 Jablonec 1 - 1 Sparta Prague Cúp nước nhà Estonia, lúc này - 10/03 Flora Tallinn 2 - 0 FCI Levadia VĐQG Georgia, lúc này - 10/03 Lokomotivi Tbilisi 0 - 2 FC Gagra Hạng độc nhất vô nhị Hungary, từ bây giờ - 10/03 Bekescsaba 3 - 2 FC Ajka Pecsi MFC 0 - 1 Vasas Budapest Szeged 2011 6 - 0 Budaors Szolnok 0 - 1 BFC Siofok Tiszakecske FC 1 - 1 Haladas VĐQG Slovenia, hôm nay - 10/03 Aluminij 21:00 Maribor Mura 23:30 Olimpija Ljubljana Hạng nhất cha Lan, hôm nay - 10/03 LKS Lodz 2 - 0 Puszcza Niepolomice Cúp đất nước Hy Lạp, hôm nay - 10/03 Olympiacos 02:30

Hoãn

PAOK FC VĐQG San Marino, bây giờ - 10/03 Tre Fiori 0 - 0 Cailungo Cosmos 0 - 0 San Giovanni La Fiorita Montegiardino 0 - 0 Faetano S.S. Murata 0 - 0 SS Pennarossa SP Libertas 1 - 3 FC Fiorentino Champions League, hôm qua - 09/03Hạng độc nhất vô nhị Anh, trong ngày hôm qua - 09/03Hạng nhất ý trung nhân Đào Nha, ngày qua - 09/03Hạng tuyệt nhất Argentina, trong ngày hôm qua - 09/03Cúp nước nhà Brazil, ngày qua - 09/03J League 2, hôm qua - 09/03VĐQG Ai Cập, ngày qua - 09/03Cúp nước nhà Hàn Quốc, trong ngày hôm qua - 09/03VĐQG Ai Cập, hôm qua - 09/03Thai League, hôm qua - 09/03Malaysia Super League, trong ngày hôm qua - 09/03Hạng độc nhất vô nhị Chile, hôm qua - 09/03VĐQG Indonesia, ngày qua - 09/03VĐQG Uzbekistan, trong ngày hôm qua - 09/03VĐQG Australia, trong ngày hôm qua - 09/03VĐQG Colombia, ngày qua - 09/03Hạng tuyệt nhất Bulgaria, trong ngày hôm qua - 09/03VĐQG Mexico, trong ngày hôm qua - 09/03VĐQG Armenia, ngày qua - 09/03Hạng nhất Mexico, hôm qua - 09/03Cúp non sông Cyprus, hôm qua - 09/03VĐQG Séc, trong ngày hôm qua - 09/03Hạng độc nhất vô nhị Séc, hôm qua - 09/03Cúp non sông Estonia, ngày hôm qua - 09/03VĐQG Georgia, hôm qua - 09/03Hạng độc nhất vô nhị Georgia, hôm qua - 09/03Hạng độc nhất vô nhị Hungary, hôm qua - 09/03VĐQG Slovenia, trong ngày hôm qua - 09/03Cúp đất nước Slovakia, trong ngày hôm qua - 09/03Hạng độc nhất Romania, trong ngày hôm qua - 09/03Cúp non sông Hy Lạp, ngày qua - 09/03VĐQG San Marino, ngày hôm qua - 09/03VĐQG Montenegro, trong ngày hôm qua - 09/03
Munich 7 - 1 FC Salzburg
Liverpool 0 - 1 Inter
Barnsley 1 - 1 Stoke đô thị
Bournemouth 1 - 1 Peterborough United
Coventry thành phố 0 - 1 Luton Town
Sheffield United 4 - 1 Middlesbrough
Swansea 1 - 5 Fulham
Blackburn Rovers 0 - 0 Millwall
Casa Pia 3 - 1 Mafra
Ituzaingo 2 - 0 Villa San Carlos
Figueirense 2 - 2 Cuiaba
Fluminense PI 1 - 1 Santos FC
Oita Trinita 1 - 1 Mito Hollyhock
Al Ahly 3 - 0 Pyramids FC
Gyeongju H và N 1 - 0 FC Together
Changwon thành phố 1 - 1 Seoul E-Land FC
Chuncheon FC 1 - 1 Bucheon FC 1995
Daejeon Korail 0 - 0 Cheonan thành phố
Gyeongnam FC 2 - 0 Jungnang Chorus
Paju Citizens 2 - 2 Sangju Sangmu
Gimhae 3 - 1 Seoul United
Ulsan Citizen FC 3 - 0 Mokpo đô thị
Yangpyeong 0 - 0 Gimpo Citizen
Ansan Greeners 1 - 2 Pyeongchang United
Busan I'Park 6 - 3 Cheongju FC
Busan Transport Corp 2 - 1 FC Namdong
Dangjin Citizen 0 - 3 Chungnam Asan FC
Daejeon Citizen 0 - 0 Hwaseong
FC Anyang 1 - 0 Siheung Citizen FC
Gwangju FC 1 - 0 Pocheon Citizens FC
Ghazl Al Mehalla 0 - 0 Future FC
El Geish 1 - 0 Al Masry
Buriram United 2 - 1 Chonburi
Samut Prakan city 0 - 3 BG Pathum United
Port FC 0 - 0 Chiangrai United
Sabah FA 3 - 1 Petaling Jaya city FC
Johor Darul Ta'zim FC 6 - 0 Sarawak United
Terengganu 19:15

Hoãn

Negeri Sembilan
Kedah 3 - 2 Kuala Lumpur FA
Santiago Morning 1 - 1 Union San Felipe
Puerto Montt 0 - 0 Deportes Iquique
Rangers 1 - 2 Cobreloa
Persela Lamongan 2 - 3 Persikabo 1973
Madura United 3 - 3 Barito Putera
Arema FC 1 - 2 Persib Bandung
Kokand 1912 1 - 0 Olympic
Nasaf Qarshi 1 - 1 Metallurg Bekobod
Central Coast Mariners 1 - 1 Melbourne Victory
Melbourne đô thị FC 3 - 1 Macarthur FC
Wellington Phoenix 3 - 2 Newcastle Jets
Rionegro Aguilas 1 - 2 Envigado
CD Jaguares 1 - 0 Deportivo Pasto
Hebar 0 - 3 Montana
Levski Lom 1 - 1 Strumska Slava
Marek Dupnitsa 0 - 1 Etar
Maritsa Plovdiv 1 - 1 CSKA 1948 II
Minyor Pernik 3 - 0 Sozopol
Dobrudzha Dobrich 1 - 1 Septemvri Sofia
Litex Lovech 2 - 1 Spartak Varna
Ludogorets Razgrad II 23:00

Dừng

Neftochimic Burgas 1962
Monterrey 10:06

Hoãn

FC Juarez
Urartu FC 0 - 0 FC Alashkert
Celaya 2 - 2 Atlético Morelia
Jaibos Tampico Madero 0 - 0 Raya2 Expansion
Venados FC 1 - 0 Cancun FC
Ethnikos Achnas 1 - 0 Enosis Paralimni
Slovan Liberec 4 - 1 Pardubice
Sparta Prague B 0 - 3 FK Varnsdorf
Narva Trans 2 - 0 Tammeka
TJK Legion 0 - 2 Paide Linnameeskond
Saburtalo 2 - 0 Torpedo Kutaisi
FC Telavi 21:30

Hoãn

FC Samgurali Tskhaltubo
Dinamo Tbilisi 1 - 0 Sioni Bolnisi
FC Rustavi 1 - 1 Samtredia
Gyori ETO 4 - 3 Aqvital FC Csakvar
III Keruleti TVE 2 - 2 Soroksar SC
Nyiregyhaza Spartacus FC 1 - 0 Diosgyori VTK
NK Bravo 0 - 1 Tabor
NK Celje 2 - 1 Domzale
Radomlje 0 - 1 Koper
Zilina 2 - 1 Komarno
Hermannstadt 0 - 2 Universitatea Cluj
Lamia 23:00

Hoãn

Panathinaikos
Virtus Acquaviva 0 - 0 Juvenes/Dogana
Tre Penne Galazzano 0 - 0 Folgore
Jezero 4 - 0 FK Podgorica
Rudar Pljevlja 0 - 0 Mornar
Buducnost Podgorica 2 - 1 Zeta
Decic Tuzi 0 - 2 Sutjeska
FK Iskra 2 - 0 Petrovac