LINK TRỰC TIẾP BÓNG ĐÁ

Link xem trực tiếp đá bóng Chelsea vs Liverpool 23h30 lúc này 27/2 chung kết Carabao Cup làm việc đâu, trực tuyến kết quả cúp liên đoàn Anh kênh sóng nào.

Bạn đang xem: Link trực tiếp bóng đá

Trận mong giữa Chelsea vs Liverpool sẽ được truyền hình trực tiếp bên trên kênh ON Sports News. Quý fan hâm mộ có thể tham khảo thêm những đường link dưới đây.

Kết trái trực tuyến thông thường kết Carabao Cup 2022


Xem thêm: Mẫu Hợp Đồng Kinh Doanh Thương Mại Mới Nhất 2021, Mẫu Hợp Đồng Kinh Doanh, Thương Mại

Video mối cung cấp FPT láng Đá

Đội hình dự con kiến ra sân Chelsea vs Liverpool

Liverpool: Kelleher, Robertson, Dijk, Matip, Alexander-Arnold, Thiago, Fabinho, Henderson, Mané, Jota, Salah

Chelsea: Arrizabalaga, Rüdiger, Silva, Christensen, Alonso, Kovacic, Kanté, Azpilicueta, Ziyech, Pulisic, Havertz


Serie A, bây giờ - 28/02Hạng 2 Tây Ban Nha, hôm nay - 28/02VĐQG Romania, lúc này - 28/02VĐQG Georgia, ngày qua - 27/02VĐQG Hungary, ngày hôm qua - 27/02Hạng độc nhất vô nhị Hungary, ngày qua - 27/02VĐQG Slovenia, trong ngày hôm qua - 27/02Hạng nhất Slovakia, ngày hôm qua - 27/02VĐQG Serbia, trong ngày hôm qua - 27/02Hạng độc nhất vô nhị Serbia, ngày hôm qua - 27/02VĐQG Romania, hôm qua - 27/02Hạng độc nhất Romania, ngày hôm qua - 27/02VĐQG cha Lan, hôm qua - 27/02Hạng nhất cha Lan, ngày hôm qua - 27/02VĐQG Hy Lạp, ngày qua - 27/02VĐQG San Marino, trong ngày hôm qua - 27/02VĐQG Bosnia, ngày qua - 27/02VĐQG Azerbaijan, hôm qua - 27/02

*
A.Bilbao
Spezia
*
Gil Vicente
Leganes
*
Partizan Beograd
FC FCSB
*
Basel
Lausanne 1 - 2 Luzern
Saburtalo 2 - 1 FC Samgurali Tskhaltubo
Ferencvaros 1 - 1 Gyirmot
Ujpest 3 - 1 Mezokovesd SE
Debrecen 1 - 0 MTK Budapest
Szolnok 0 - 0 Aqvital FC Csakvar
Bekescsaba 0 - 0 Budaors
Gyori ETO 0 - 2 FC Ajka
III Keruleti TVE 0 - 0 Szentlorinc
Nyiregyhaza Spartacus FC 1 - 5 Soroksar SC
Pecsi MFC 3 - 0 Diosgyori VTK
Dorogi FC 0 - 1 Tiszakecske FC
Szeged 2011 1 - 1 Haladas
Budafok 0 - 1 BFC Siofok
Dorogi FC 23:00 Duna Aszfalt TVSE
Mura 0 - 2 Radomlje
Olimpija Ljubljana 2 - 2 Koper
FC Petrzalka 1898 0 - 1 Zilina B
FC STK 1914 Samorin 1 - 1 Humenne
Kolubara 0 - 1 FK Metalac
Zeleznicar Pancevo 1 - 2 FK IMT Beograd
Rapid Bucuresti 1 - 1 Dinamo Bucuresti
ACS Champions FC Arges 0 - 0 FC Voluntari
Botosani 0 - 0 CS Mioveni
Hermannstadt 6 - 0 FC Dunarea Calarasi
Piast Gliwice 0 - 0 Gornik Zabrze
Jagiellonia Bialystok 1 - 1 Warta Poznan
Radomiak Radom 2 - 0 Lechia Gdansk
Slask Wroclaw 0 - 0 Zaglebie Lubin
Puszcza Niepolomice 1 - 0 Resovia
GKS Jastrzebie 1 - 1 LKS Lodz
GKS Tychy 71 0 - 0 Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sandecja Nowy Sacz 1 - 1 GKS Katowice
Panetolikos 0 - 0 NFC Volos
PAOK FC 1 - 1 Ionikos
Virtus Acquaviva 1 - 2 San Giovanni
Cosmos 0 - 1 SP Libertas
Radnik Bijeljina 3 - 1 Posusje
Rudar Prijedor 0 - 1 Zrinjski Mostar
Sabah FK 0 - 1 FK Neftchi
Sumqayit 0 - 4 FK Qabala